ทถจ.บึงกาฬ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศลและพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร |
![Responsive image](./system_files/248/a7a9486169c3e68c6f215cbc78020797.jpg) |
ในวันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 07.00 น นายกริชชัย ศิลปรายะ ท้องถิ่นจังหวัดบึงกาฬ พร้อมข้าราชการ/พนักงาน ชุดที่ 2 ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศลและพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร ณ วัดศรีโสภณธรรมทาน (วัดใต้) ตำบลบึงกาฬ อำเภอเมืองบึงกาฬ จังหวัดบึงกาฬ |
|
โพสเมื่อ : 29 เม.ย. 2567 |
|
|